| Phong cách thiết kế | Truyền thống |
| Tính năng | Bền vững |
| Nơi xuất xứ | Chiết Giang, Trung Quốc |
| Kiểu | Chảo |
| Bếp áp dụng | Sử dụng chung cho bếp gas và bếp từ |
| loại chảo | Không dính |
| Loại nắp nồi | Không có nắp nồi |
| Đường kính | 20-28cm |
| Loại chảo | Chảo & chảo rán |
| Loại kim loại | Nhôm |
| Chứng nhận | CE / EU, CIQ, Eec, LFGB, SG |
| Tên thương hiệu | leerpan |
| Số mô hình | 111 |
| Tên sản phẩm | chảo rán |
| Cách sử dụng | nấu ăn |
| Phong cách | Hiện đại |
| Xử lý | Tay cầm Bakelite với phong cách bằng gỗ |
| Ứng dụng | Phòng bếp |
| Màu sắc | Như hình ảnh |
| Nắp | Không có |
| Vật liệu | Nhôm đúc |
| Kích cỡ | 20-28cm |
| Đơn vị bán: | Mục duy nhất |
| Kích thước gói đơn: | 18X15X4,5 cm |
| Tổng trọng lượng đơn: | 23.000kg |
| Mục | Giá trị |
| Kiểu | Chảo |
| Bếp áp dụng | Sử dụng chung cho bếp gas và bếp từ |
| loại chảo | Không dính |
| Loại nắp nồi | Không có nắp nồi |
| Đường kính | 20-28cm |
| Phong cách thiết kế | Truyền thống |
| Loại chảo | Chảo & chảo rán |
| Loại kim loại | Nhôm |
| Tính năng | Bền vững |
| Nơi xuất xứ | Chiết Giang, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | |
| Số mô hình | |
| Tên sản phẩm | chảo rán |
| Cách sử dụng | nấu ăn |
| Phong cách | Hiện đại |
| Xử lý | Tay cầm Bakelite với phong cách bằng gỗ |
| Ứng dụng | Phòng bếp |
| Màu sắc | Như hình ảnh |
| Nắp | Không có |
| Vật liệu | Nhôm đúc |
| Kích cỡ | 20-28cm |

Công ty TNHH Đồ dùng nhà bếp Ninh Ba Leer được thành lập vào năm 2022, gần như là năm cuối cùng của đại dịch COVID-19. Chúng tôi tuân thủ nguyện vọng ban đầu là "làm chảo chống dính".
Leer sản xuất tất cả các loại chảo cho khách hàng thông qua cả OEM và ODM trên toàn thế giới. Chúng tôi cũng mang đến cho khách hàng cơ hội làm việc từ đầu với các kỹ sư của chúng tôi về thiết kế dụng cụ nấu ăn thực sự được tùy chỉnh. Tất cả các dụng cụ nhà bếp và dụng cụ nấu ăn của chúng tôi đều được thiết kế và sản xuất tại nhà máy rộng 150.000 foot vuông của chúng tôi, nằm ở Thành phố Từ Hi, tỉnh Chiết Giang, Trung Quốc.
Một khay nướng 9x13 inch tiêu chuẩn có thể giữ được khoảng 3 lít, hoặc 12 cốc chất lỏng khi đổ đầy đến miệng. Trong thực tế nướng bán...
Xem thêmCâu trả lời nhanh: Kích thước chảo chiên được đo như thế nào chảo rán kích thước được đo qua lỗ trên c...
Xem thêmNấu mì Spaghetti trong bao lâu: Câu trả lời trực tiếp Mì spaghetti khô tiêu chuẩn lấy 8 đến 12 phút nấu trong nước muối ...
Xem thêmCâu trả lời ngắn gọn: Cách nêm gia vị cho chảo thép carbon sản xuất Để làm chín chảo thép carbon Sản xuất tại, bạn rửa sạch lớp phủ...
Xem thêm